โกลบอลเฮ้าส์ สาขาเวียงป่าเป้า ร่วมสนับสนุนน้ำดื่ม มอบให้กับอำเภอเวียงป่าเป้า ณ จุดตรวจ จุดปฏิบัติการป้องกัน และลดอุบัติเหตุทางถนน ณ ศูนย์กู้ภัยอัมรินทร์ ต.เวียงกาหลง อ.เวียงป่าเป้า จ.เชียงใหม่ วันที่ 31 เดือน ธันวาคม พ.ศ.2563
![](http://139.59.233.73/wp-content/uploads/2021/02/134227671_127079945894665_3714790220950260499_n.jpg)
โดยมี นางสาวจารุวรรณ เอมเอี่ยม ผู้อำนวยการสาขา และพนักงานบริษัทฯ ได้เข้าร่วมกิจกรรม และมอบน้ำดื่ม จำนวน 500 ขวด ท่านปลัดอำเภอเวียงป่าเป้า นางสาววาสนา คงขำ เป็นผู้รับมอบ ซึ่งมีวัตถุประสงค์ เพื่อลดอุบัติเหตุช่วงหยุดยาวเทศกาลปีใหม่ และเป็นจุดคัดกรองประชาชนที่ใช้เส้นทางสัญจรไป-มา ในพื้นที่ของ อ.เวียงป่าเป้า จ.เชียงใหม่
![](http://139.59.233.73/wp-content/uploads/2021/02/133618502_127079959227997_2321754467933234397_n.jpg)