![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/09/380778466_797792249014194_934526079764687302_n.jpg)
เมื่อวันอังคารที่ 19 กันยายน 2566 เวลา 11:00-12:00 น. ทีมงาน บริษัท สยามโกลบอลเฮ้าส์ จำกัด (มหาชน) สาขาสิงห์บุรี และโครงการโกลบอลเฮ้าส์ปันสุขสร้างรอยยิ้ม ร่วมเดินทางไปวิทยาลัยการอาชีพอินทร์บุรี เพื่อบริจาคสินค้ากลุ่มอะไหล่เครื่องยนต์ เครื่องมือช่าง เครื่องใช้ไฟฟ้า อุปกรณ์ไฟฟ้า และสุขภัณฑ์ ประตู มอบให้ไว้เพื่อเป็นส่วนหนึ่งในการศึกษาต่อไป
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/09/380777212_797792472347505_1210507450085025463_n-1024x727.jpg)
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/09/380782145_797792352347517_5275313216181302397_n-1024x727.jpg)
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/09/380796829_797792432347509_5258857754760936984_n-1024x727.jpg)
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/09/380840428_797793019014117_6573604375122697103_n-1024x727.jpg)