โกลบอลเฮ้าส์ขอเป็นส่วนหนึ่งในการร่วมอนุรักษ์สืบสานวัฒนธรรมประเพณีบุญผะเหวตจังหวัดร้อยเอ็ด ประจำปี 2564 Share link Share this content Opens in a new window Twitter Opens in a new window Facebook Opens in a new window Google+ Opens in a new window Pinterest You Might Also Like Grand Opening ฉลองเปิดสาขาใหม่ โกลบอลเฮ้าส์จะนะ สาขาที่ 87 30 มิถุนายน 2024 โกลบอลเฮ้าส์ สาขาโพนทอง บริจาคน้ำดื่ม ณ วัดโพธิ์ร้อยต้น 10 กันยายน 2023 เลือกเก้าอี้ทํางานทั้งที เลือกอย่างไรให้คุ้มค่า!! 6 พฤษภาคม 2022