![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/09/380543256_776353220960026_2395432737899828455_n.jpg)
เมื่อวันจันทร์ ที่ 18 กันยายน 2566 เวลา 11:30-12:00 น. ทีมงาน บริษัท สยามโกลบอลเฮ้าส์ จำกัด (มหาชน) สาขาชัยนาท และโครงการโกลบอลเฮ้าส์ปันสุขสร้างรอยยิ้ม ร่วมเดินทางไปวิทยาลัยเทคนิคชัยนาท เพื่อบริจาคสินค้ากลุ่มอะไหล่เครื่องยนต์ เครื่องมือช่าง เครื่องใช้ไฟฟ้า อุปกรณ์ไฟฟ้า และสุขภัณฑ์ มอบให้ไว้เพื่อเป็นส่วนหนึ่งในการศึกษา
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/09/379915301_776353254293356_3076175755802095509_n.jpg)
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/09/380144729_776353424293339_8713302879538791818_n.jpg)
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/09/380398584_776353304293351_736389555545648088_n.jpg)
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/09/380420876_776353514293330_2416233731661314769_n.jpg)
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/09/380440831_776353377626677_7266572530277266854_n.jpg)
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/09/380490330_776353747626640_7403453241057536860_n.jpg)