#โกลบอลเฮ้าส์ สาขากบินทร์บุรี ร่วมบริจาคสินค้าให้กับ วัดหลวงบดินทร์เดชา เลขที่ 1 ต.เมืองเก่า อ.กบินทร์บุรี จ.ปราจีนบุรี 25240
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/09/381101658_721502409994627_5964529098827098838_n-1024x576.jpg)
เมื่อวันพุธที่ 20 กันยายน พ.ศ. 2566 บริษัท สยามโกลบอลเฮ้าส์ จำกัด (มหาชน) สาขากบินทร์บุรี และโครงการโกลบอลเฮ้าส์ปันสุขสร้างรอยยิ้ม โดย นายทวีศักดิ์ ใจหาญ รักษาการรองผู้อำนวยการสาขา บริษัท สยามโกลบอลเฮ้าส์ จำกัด (มหาชน) สาขากบินทร์บุรี และพนักงาน ได้เป็นตัวแทนบริษัท ร่วมบริจาคสินค้าให้กับ วัดหลวงบดินทร์เดชา เลขที่ 1 ต.เมืองเก่า อ.กบินทร์บุรี จ.ปราจีนบุรี 25240
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/09/381104822_721502299994638_3132113469050629197_n-1-1024x576.jpg)
โดยมี พระครูบดินทร์เดชาภิวัฒน์ เจ้าคณะตำบลเมืองเก่า เขต 2 เป็นผู้รับมอบ เพื่อนำสินค้าที่ร่วมบริจาค นำไปใช้ให้เกิดประโยชน์สูงสุด ดังนี้ เพื่อให้ทางวัด นำไปซ่อมแซมหรือทำนุบำรุงวัด และตอบแทนและสร้างสรรค์กิจกรรมดีๆสู่สังคม
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/09/380539124_721502133327988_6822180242806619784_n-1024x576.jpg)
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/09/381113717_721502359994632_5444429536157539689_n-1024x576.jpg)