![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/07/355444552_822195065991137_6415268318533577198_n-1-1024x683.jpg)
เมื่อวันพฤหัสบดี ที่ 22 มิถุนายน 2566 บริษัทสยามโกลบอลเฮ้าส์ สาขาด่านขุนทด ได้เป็นตัวแทนนำสิ่งของ วัสดุอุปกรณ์ซ่อมแซมต่อเติมอาคารเรียน มอบให้กับโรงเรียนวัดกุดพิมาน ต.กุดพิมาน อ.ด่านขุนทด จ.นครราชสีมา
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/07/355839109_822195179324459_5840218688842275998_n-1024x683.jpg)
โดยกิจกรรมโกลบอลเฮ้าส์ปันสุขสร้างรอยยิ้มในครั้งนี้ จัดขึ้นเพื่อให้ทางโรงเรียนนำสิ่งของไปใช้ในการจัดการเรียนการสอน และได้ฝึกปฎิบัติจริง รวมมูลค่า 95,400 บาท