จากปัญหาการแพร่ระบาดของเชื้อไวรัส Covid-19 อย่างต่อเนื่อง ทำให้เกิดปัญหาการขาดแคลนหน้ากากอนามัยในท้องตลาด บริษัท สยามโกลบอลเฮ้าส์ จำกัด (มหาชน) เล็งเห็นความจำเป็นและความสำคัญในจุดนี้ เมื่อวันที่ 13 ตุลาคม 2563 ได้ร่วมเป็นส่วนหนึ่งในการมอบอุปกรณ์ทำความสะอาด หน้ากากอนามัย และร่วมกิจกรรม Big Cleaning day กับทางตำบลท่าวังตาล อำเภอสารภี จังหวัดเชียงใหม่
Share link Share this content
You Might Also Like
![Read more about the article บริษัท สยามโกลบอลเฮ้าส์ จำกัด (มหาชน) สาขาภูเก็ต มอบห้องความดันบวก หรือ POSITIVE PRESSURE ROOM ให้กับโรงพยาบาลถลาง](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2021/02/146994910_278557620357820_8614339716628225586_o-768x512.jpg)
บริษัท สยามโกลบอลเฮ้าส์ จำกัด (มหาชน) สาขาภูเก็ต มอบห้องความดันบวก หรือ POSITIVE PRESSURE ROOM ให้กับโรงพยาบาลถลาง
![Read more about the article พิธีจับรางวัลครั้งที่ 3 กิจกรรมใช้ร้อยชิงล้าน ซีซั่น 9](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/05/IMG_3084-1-768x512.jpg)
พิธีจับรางวัลครั้งที่ 3 กิจกรรมใช้ร้อยชิงล้าน ซีซั่น 9
![Read more about the article ปันสุขสร้างรอยยิ้ม โดยโกลบอลเฮ้าส์ สาขากาฬสินธุ์ ร่วมบริจาควัสดุก่อสร้าง เฟอร์นิเจอร์ และอุปกรณ์สำนักงาน ให้กับโรงเรียนดงพยูงสงเคราะห์ จังหวัดกาฬสินธุ์](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2022/07/289451356_564748191722136_6333562515917651301_n-768x512.jpg)