![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2024/05/แพร่88-1024x643.jpg)
เมื่อวันพุธที่ 1 พฤษภาคม พ.ศ. 2567 บริษัทสยามโกลบอลเฮ้าส์ จำกัด (มหาชน) สาขาแพร่ ร่วมสนับสนุนน้ำดื่ม ให้แก่ สำนักงานสวัสดิการและคุ้มครองแรงงานจังหวัดแพร่ โดยจัดกิจกรรมวันแรงงานแห่งชาติจังหวัดแพร่ ประจำปี 2567
ณ อาคารโรงยิม 1,000 ที่นั่ง สนามกีฬาองค์การบริหารส่วนจังหวัดแพร่ ตำบลในเวียง อำเภอเมือง จังหวัดแพร่ บริษัท สยามโกลบอลเฮ้าส์จำกัด (มหาชน) สำนักงานใหญ่ ได้ให้การสนับสนุนน้ำดื่ม ลามายอน ขนาด 350 มิลลิลิตร จำนวน 360 ขวด ให้แก่ สำนักงานสวัสดิการคุ้มครองแรงงานจังหวัดแพร่ โดยมี ทีมบริหารของบริษัท สยามโกลบอลเฮ้าส์ จำกัด (มหาชน) สาขาแพร่ เป็นตัวแทนบริษัท ในการมอบ
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2024/05/แพร่99-768x1024.jpg)
โดยกิจกรรมโกลบอลเฮ้าส์ปันสุขสร้างรอยยิ้มในครั้งนี้ มีวัตถุประสงค์เพื่อ
- เพื่อช่วยเหลือและสนับสนุนกิจกรรม
- เพื่อบริการผู้เข้าร่วมเดินขบวนพาเหรด
- เพื่อสร้างความสัมพันธ์อันดี
- เพื่อตอบแทนและสร้างสรรค์กิจกรรมดีๆ สู่สังคม