![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2024/06/448004053_122203893038008908_6539089322057057939_n-1.jpg)
เมื่อวันที่ 21 พฤษภาคม 2567 บริษัท สยามโกลบอลเฮ้าส์ จำกัดมหาชน สาขาเดชอุดม
นำทีมโดยรองโครงสร้าง 2 และคณะ มอบอุปกรณ์และชั้นวางต่างๆ ให้กับโรงเรียนบ้านโนนงาม ตำบลนาเรือง อำเภอนาเยีย จังหวัดอุบลราชธานี รับมอบโดยคุณผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโนนงามเพื่อนำไปพัฒนาปรับปรุงห้องสมุดในโรงเรียนต่อไป ทางโกลบอลเฮ้าส์ สาขาเดชอุดม
โดยกิจกรรมโกลบอลเฮ้าส์ปันสุขสร้างรอยยิ้มในครั้งนี้ ซึ่งมีวัตถุประสงค์ เพื่อเป็นประโยชน์ให้กับโรงเรียนเพื่อนำไปปรับปรุงห้องสมุดในโรงเรียนต่อไป
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2024/06/441544674_951650616750097_2116638856605850215_n.jpg)
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2024/06/442384571_951650393416786_6075847737447526026_n.jpg)