![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/10/ส1.jpg)
เมื่อวันจันทร์ ที่ 23 เดือน ตุลาคม พ.ศ. 2566 บริษัท สยามโกลบอลเฮ้าส์ จำกัด (มหาชน) สาขาสุราษฎร์ธานี นำโดยทีมงานผู้บริหารสาขาและพนักงาน ร่วมบริจาคสิ่งของและอุปกรณ์ต่างๆ ให้แก่โรงเรียนวัดบางใบไม้ ตำบลบางใบไม้ อำเภอเมือง จังหวัดสุราษฎร์ธานี โดยมีผู้อำนวยการโรงเรียน เป็นผู้รับมอบ
โดยกิจกรรมโกลบอลเฮ้าส์ปันสุขสร้างรอยยิ้มครั้งนี้ มีวัตถุประสงค์เพื่อปรับปรุงอาคารและโรงอาหารให้สวยงาม รวมถึงสามารถให้บริการผู้เรียนได้อย่างทั่วถึง
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/10/ส4.jpg)
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/10/ส2-1.jpg)
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/10/ส3-1.jpg)