![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/10/ส.jpg)
เมื่อวันพุธ ที่ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2566 บริษัท สยามโกลบอลเฮ้าส์ จำกัด (มหาชน) สาขาสุราษฎร์ธานี นำโดยทีมงานผู้บริหารสาขาและพนักงาน ร่วมมอบน้ำดื่มลามายอนให้แก่มูลนิธิมุทิตาจิตธรรมสถาน ถนนหน้าเมือง ตำบลตลาด อำเภอเมือง จังหวัดสุราษฎร์ธานี กิจกรรมโกลบอลเฮ้าส์ปันสุขสร้างรอยยิ้มในครั้งนี้ เพื่อร่วมสนับสนุนน้ำดื่มในงานเทศกาลกินเจ ปี 2566
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/10/ส3.jpg)
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/10/ส2.jpg)