![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/07/355485824_753597220104110_1973540018213844272_n-1024x768.jpg)
เมื่อวันเสาร์ที่ 24 มิถุนายน 2566 บริษัทสยามโกลบอลเฮ้าส์ จำกัด (มหาชน) สาขาแพร่ ร่วมสนับสนุนน้ำดื่ม ให้กับ ที่ทำการองค์การบริหารส่วนตำบลบ้านกาศ กำหนดจัดกิจกรรมขึ้น ในวันที่ 4 กรกฎาคม 2566 ตั้งแต่เวลา 08.00 น. โดยมีเป้าหมายเพื่อให้บริการตรวจรักษาโรคทั่วไป ทันตกรรม การแพทย์แผนไทย สุขศึกษาคำแนะนำแก่ประชาชนผู้รับบริการ
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/07/353623728_753597953437370_1834608734579684772_n-1024x768.jpg)
บริษัทสยามโกลบอลเฮ้าส์จำกัด (มหาชน) สำนักงานใหญ่ ได้ให้การสนับสนุนน้ำดื่ม ลามายอน ขนาด 350 มิลลิลิตรจำนวน 600 ขวดให้แก่ องค์การบริหารส่วนตำบลบ้านกาศ โดยมี ทีมบริหารของสยามโกลบอลเฮ้าส์สาขาแพร่ เป็นตัวแทนบริษัทในการมอบ โดยมี เจ้าหน้าที่องค์การบริหารส่วนตำบลบ้านกาศ เป็นตัวแทนในการรับมอบ
โดยกิจกรรมโกลบอลเฮ้าส์ปันสุขสร้างรอยยิ้มในครั้งนี้ มีวัตถุประสงค์เพื่อ
1.เพื่อช่วยเหลือและสนับสนุนกิจกรรม
2.เพื่อบริการประชาชนผู้เข้าร่วมงาน
3.เพื่อสร้างความสัมพันธ์อันดี
4.ตอบแทนและสร้างสรรค์กิจกรรมดีๆ สู่สังคม