![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2021/05/14.-1024x683.jpg)
เมื่อวันที่ 25 – 26 พฤษภาคม พ.ศ. 2564 โกลบอลเฮ้าส์ ได้มีการมอบวัสดุเพื่อนำไปใช้ประโยชน์ในปรับปรุงพัฒนาอาคารสถานที่ของโรงเรียน และอุปกรณ์ประกอบการเรียนการสอน ให้แก่ โรงเรียนบ้านปะโค ตำบลปะโค อำเภอกุมภวาปี จังหวัดอุดรธานี และโรงเรียนนาทรายวิทยาคม ตำบลนาทราย อำเภอพิบูลย์รักษ์ จังหวัดอุดรธานี
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2021/05/188888505_317167956479188_7019686061662675982_n-1024x683.jpg)
โกลบอลเฮ้าส์ ขอเป็นส่วนหนึ่งในการปันสุขสร้างรอยยิ้มให้แก่เยาวชน และสถานศึกษาทุกแห่งในไทย
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2021/05/187972658_317167929812524_4708867033583577911_n-1024x683.jpg)