![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2021/08/236789754_376235923904940_71140374661527015_n-1024x683.jpg)
เมื่อวันอังคาร ที่ 10 สิงหาคม พ.ศ. 2564 บริษัท สยามโกลบอลเฮ้าส์ จำกัด (มหาชน) สาขาสิงห์บุรี ได้มอบแผ่นรองบอร์ด สมาร์ทบอร์ด ให้กับโรงพยาบาลท่าช้าง ตำบลโพประจักษ์ อำเภอท่าช้าง จังหวัดสิงห์บุรี โดยมีวัตถุประสงค์สำหรับใช้กั้นห้อง และใช้งานอื่นๆในโรงพยาบาลสนาม ทั้งบุคคลากรทางการแพทย์ หมอ พยาบาล และผู้ป่วย เพื่อตอบแทนและสร้างสรรค์กิจกรรมดี ๆ สู่สังคม
ทั้งนี้ เราขอร่วมเป็นส่วนหนึ่งในการช่วยเหลือสังคม เพื่อคุณภาพชีวิตที่ดีขึ้นอย่างยั่งยืนต่อไป โกลบอลเฮ้าส์เป็นกำลังใจให้คนไทย เราจะผ่านพ้นวิกฤตโควิด -19 ไปด้วยกัน
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2021/08/236786990_376236053904927_8008387575731749375_n-1024x712.jpg)