![](http://139.59.233.73/wp-content/uploads/2021/03/149745221_269704381232449_7912061802609696738_o-1024x683.jpg)
โกลบอลเฮ้าส์ สาขาร้อยเอ็ด มอบผ้าห่ม ผ้าขนหนู ของขวัญของรางวัลและน้ำดื่มโกลบอลเฮ้าส์ สนับสนุนในการจัดงานวันคนพิการสากล จังหวัดร้อยเอ็ด ประจำปี พ.ศ. 2563 ให้กับ สำนักงานพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ จังหวัดร้อยเอ็ด เพื่อร่วมสนับสนุนในการจัดงานวันคนพิการสากล
![](http://139.59.233.73/wp-content/uploads/2021/03/149461794_269704084565812_605679257936981558_o-1024x683.jpg)
เมื่อวันที่ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2564 บริษัท สยามโกลบอลเฮ้าส์ จำกัด (มหาชน) สาขาร้อยเอ็ด และพนักงานบริษัทฯ ได้ร่วมมอบผ้าห่ม ผ้าขนหนู ของขวัญของรางวัลและน้ำดื่มให้กับ สำนักงานพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ โดยมีเจ้าหน้าที่ นางเจริญศรี วงค์สม ผู้อำนวยการศูนย์บริการคนพิการจังหวัดร้อยเอ็ด เป็นตัวแทนในการรับมอบ
![](http://139.59.233.73/wp-content/uploads/2021/03/150049739_269704617899092_3662454355832918851_o-1024x683.jpg)