โกลบอลเฮ้าส์ สาขาร้อยเอ็ด บริจาคสินค้าเพื่อใช้ในงานต่อเติม ก่อสร้างศาลาการเปรียญ ห้องน้ำ และอื่นๆ ในการประกอบกิจกรรมทางศาสนาให้กับวัดผันทนาราม บ้านค้อใหญ่ ตำบลโนนรัง อำเภอเมือง จังหวัดร้อยเอ็ด
![](http://139.59.233.73/wp-content/uploads/2021/03/154985319_275966710606216_3830158035676717606_n.jpg)
เพื่อร่วมบริจาคสินค้าปูนกาว เหล็ก โคมไฟ และอื่นๆ ในวันศุกร์ที่ 26 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2564 บริษัท สยามโกลบอลเฮ้าส์จำกัด (มหาชน) สาขาร้อยเอ็ด โดย นายเกษฏาพัตน์ จอมคำสิงห์ รองผู้อำนวยการบริษัทสยามโกลบอลเฮ้าส์ จำกัด (มหาชน) สาขาร้อยเอ็ดและพนักงานบริษัท ฯ ได้ร่วมบริจาคสินค้ารวมมูลค่า 346,348 บาท ให้กับวัดผันทนารามบ้านค้อใหญ่ โดยมีเจ้าอาวาสพระอธิการหมาย ถาวโร เป็นตัวแทนในการรับมอบ
![](http://139.59.233.73/wp-content/uploads/2021/03/154347037_275966973939523_5443129196134148501_n.jpg)
![](http://139.59.233.73/wp-content/uploads/2021/03/153553337_275967063939514_487246881437036214_n.jpg)