![](http://139.59.233.73/wp-content/uploads/2021/03/156803545_281388130064074_3049726622625028409_o-1024x683.jpg)
เมื่อวันเสาร์ที่ 6 มีนาคม พ.ศ. 2564 บริษัทสยามโกลบอลเฮ้าส์ จำกัด (มหาชน) สาขาร้อยเอ็ด และพนักงานบริษัทฯ ได้ร่วมมอบเงินและน้ำดื่มโกลบอลเฮ้าส์ จำนวน 50 แพ็คให้กับสำนักงานวัฒนธรรมจังหวัด โดยมีนายอนุชิต ธนวัฒปัญญา วัฒนธรรมจังหวัดเป็นตัวแทนในการรับมอบ
![](http://139.59.233.73/wp-content/uploads/2021/03/156115658_281388143397406_7742923863690151626_o-1024x683.jpg)
เมื่อวันเสาร์ที่ 6 มีนาคม พ.ศ. 2564 บริษัทสยามโกลบอลเฮ้าส์ จำกัด (มหาชน) สาขาร้อยเอ็ด และพนักงานบริษัทฯ ได้ร่วมมอบเงินและน้ำดื่มโกลบอลเฮ้าส์ จำนวน 50 แพ็คให้กับสำนักงานวัฒนธรรมจังหวัด โดยมีนายอนุชิต ธนวัฒปัญญา วัฒนธรรมจังหวัดเป็นตัวแทนในการรับมอบ