![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2021/09/241302176_400271501513350_4170658453364411690_n-1024x683.jpg)
เมื่อวันที่ 16 เดือน กันยายน 2564 บริษัท สยามโกลบอลเฮ้าส์ จำกัดมหาชน สาขามุกดาหาร ได้มอบวัสดุอุปกรณ์ และสินค้ากลุ่มเครื่องมือช่าง พร้อมขนมให้กับน้องๆนักเรียน เพื่อสนับสนุนการจัดกิจกรรมทางการศึกษาของโรงเรียนบ้านเหล่าสร้างถ่อ จังหวัดมุกดาหาร โดยมีคณะครูอาจารย์ และนักเรียน เป็นผู้รับมอบ เพื่อนำไปใช้ในการจัดกิจกรรมการเรียนการสอนของโรงเรียนต่อไป
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2021/09/241286782_400271421513358_8186814445608883728_n-1024x683.jpg)
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2021/09/241359723_400271474846686_5800607466741077076_n-1024x683.jpg)