เมื่อวันที่ 15 เดือน เมษายน พ.ศ. 2564 โกลบอลเฮ้าส์ สาขาพิษณุโลก มอบน้ำดื่มจำนวน 600 ขวด ให้กับ โรงพยาบาลพุทธชินราช จังหวัดพิษณุโลก Share link Share this content Opens in a new window Twitter Opens in a new window Facebook Opens in a new window Google+ Opens in a new window Pinterest You Might Also Like โกลบอลเฮ้าส์ สาขาพยัคฆภูมิพิสัย มอบอุปกรณ์จราจร ให้แก่ สถานีตำรวจภูธรพยัคฆภูมิพิสัย 24 พฤษภาคม 2021 โกลบอลเฮ้าส์ แพร่ สนับสนุนน้ำดื่มให้แก่โรงเรียนเมืองแพร่ สำหรับกิจกรรมบูรณาการวันคริสต์มาส 12 มกราคม 2024 เก็บตกภาพบรรยากาศ โกลบอลเฮ้าส์ ร่วมแชร์พื้นที่ปันสุขช่วยเหลือเกษตรกรไทย 11 พฤษภาคม 2021
โกลบอลเฮ้าส์ แพร่ สนับสนุนน้ำดื่มให้แก่โรงเรียนเมืองแพร่ สำหรับกิจกรรมบูรณาการวันคริสต์มาส 12 มกราคม 2024