โกลบอลเฮ้าส์ สาขาปราณบุรี ได้มอบสิ่งของสนับสนุนให้กับโครงการป้องกันและลดอุบัติเหตุทางถนน จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ เพื่อเป็นการร่วมส่งเสริมและสนับสนุนกิจกรรมการป้องกันและลดอุบัติเหตุทางถนน ในช่วงเทศกาลปีใหม่ของจังหวัดประจวบคีรีขันธ์
![](http://139.59.233.73/wp-content/uploads/2021/02/148913429_266276604898463_1875992017526410240_o-1024x683.jpg)
เมื่อวันที่ 2 มกราคม พ.ศ.2564 บริษัท สยามโกลบอลเฮ้าส์ จำกัด (มหาชน) สาขาปราณบุรี โดยนายคมสัน ลิลา ตำแหน่ง รองผู้อำนวยการ สยามโกลบอลเฮ้าส์ สาขาปราณบุรีและพนักงานบริษัทฯ ได้ร่วมกิจกรรมมอบสิ่งของสนับสนุน โดยมอบน้ำดื่ม จำนวน 120 แพ็ค รวมมูลค่า 5,760 บาท ให้กับเจ้าหน้าที่ศูนย์กองทัพบกร่วมกับอบต.ปราณบุรี โดยมีผู้ดูแลโครงการเป็นผู้รับมอบ เพื่อร่วมสนับสนุนส่งเสริมโครงการป้องกันและลดอุบัติเหตุทางถนน ในช่วงเทศกาลปีใหม่ กับจังหวัดประจวบคีรีขันธ์
![](http://139.59.233.73/wp-content/uploads/2021/02/149081995_266276584898465_8979868696794792415_o-1024x683.jpg)