![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2021/08/228786896_385057113043427_354301478417803423_n.jpg)
เมื่อวันที่ 30 เดือน กรกฎาคม พ.ศ. 2564 บริษัทสยามโกลบอลเฮ้าส์ จำกัด (มหาชน) สาขาบ้านไผ่ นำโดย คุณพัชรี อินทรโฉมงาม ผู้อำนวยการสาขา คุณกุสุมา อาษาสนา รองผู้อำนวยการสาขาและพนักงาน ได้นำน้ำดื่มไปมอบให้กับ ทางอำเภอบ้านไผ่และกิ่งกาชาดอำเภอบ้านไผ่ รับมอบโดย คุณลำดวน ชาน้อย ปลัดอำเภอบ้านไผ่ เพื่อช่วยเหลือผู้ได้รับผลกระทบจากการติดเชื้อโควิด-19
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2021/08/228328687_385057319710073_64201250636725235_n.jpg)