![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2022/11/315704085_670586491164997_1181308573788159974_n-1024x683.jpg)
เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 17 พฤศจิกายน 2565 บริษัท สยามโกลบอลเฮ้าส์ จำกัด (มหาชน) สาขาชัยภูมิ ได้จัดกิจกรรมโกลบอลเฮ้าส์ปันสุขสร้างรอยยิ้ม นำโดยนาย ประมวล โลนโล้ ผู้อำนวยการ สาขาชัยภูมิ นำพนักงาน และสวัสดิการบริษัท ร่วมกันบริจาคเงินสนับสนุนเพื่อจัดหาอุปกรณ์ในการปรับปรุงซ่อมแซมอาคารเรียนและอาคาร มูลค่า 289,000 บาทโดยนายอนุชา บัวบาง ผู้อำนวยการโรงเรียนเป็นผู้รับมอบ
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2022/11/315595080_670586421165004_1192691080450621732_n-1024x683.jpg)