![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/05/345888209_1282262529164525_5702097626064383717_n.jpg)
เมื่อวันจันทร์ที่ 8 พฤษภาคม 2566 โครงการโกลบอลเฮ้าส์ปันสุขสร้างรอยยิ้ม นำโดย นางสุภาพร หาญจริง ตำแหน่ง รองผู้อำนวยการ สาขาขอนแก่น และพร้อมด้วยพนักงานบริษัท มอบวัสดุก่อสร้างให้กับโรงเรียนบ้านโสกม่วงดอนดู่ ต.หนองบัว อ.บ้านฝาง จ.ขอนแก่น เพื่อใช้ก่อสร้างและซ่อมแซมอาคารเรียน ห้องน้ำให้นักเรียน เพื่อเป็นการสร้างความสัมพันธ์อันดีช่วยเหลือชุมชน ให้แก่ทางบริษัทโกลบอลเฺฮ้าส์สาขาขอนแก่นต่อไปในอนาคต โดยยอดรวมบริจาครวมเป็นเงินทั้งสิ้น 112,706.00 บาท
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/05/342884340_3397068907223746_4678931400792632946_n-1-1024x683.jpg)
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/05/345028789_179239338402462_2062391717871152083_n-1-1024x683.jpg)
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/05/345032634_630672761889718_8180238242558321011_n-1-1024x683.jpg)