![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2024/03/431645260_904762488114200_1369630473665288290_n-1024x683.jpg)
ในวันที่ 10 มีนาคม 2567 บริษัทสยามโกลบอลเฮ้าส์จำกัด (มหาชน) สาขายโสธร นำโดย นางสาวเบญจมาศ จินะ รองผู้อำนวยการสาขา พร้อมด้วยทีมบริหารและพนักงานสาขา เป็นตัวแทนในการมอบน้ำดื่ม LAMAYON ให้กับสำนักงานเหล่ากาชาดจังหวัดยโสธร โดยมีเจ้าหน้าที่สำนักงานเหล่ากาชาดจังหวัดยโสธร เป็นตัวแทนในการรับมอบสินค้าสนับสนุนครั้งนี้
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2024/03/431394608_904762421447540_2392896048652803102_n-1024x683.jpg)
กิจกรรมโกลบอลเฮ้าส์ปันสุขสร้างรอยยิ้มให้การสนับสนุนน้ำดื่ม จำนวน 50 แพ็ค เพื่อจัดกิจกรรม ในงานกาชาดจังหวัดยโสธรประจำปี 2567 ให้กับสำนักงานเหล่ากาชาดจังหวัดยโสธร เนื่องในงานวันสถาปนาจังหวัดยโสธร และงานกาชาด ประจำปี 2567