![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2024/04/บร-1024x691.jpg)
เมื่อวันพฤหัสบดี ที่ 11 เดือน เมษายน พ.ศ. 2567 บริษัท สยามโกลบอลเฮ้าส์ จำกัด (มหาชน)
สาขาบุรีรัมย์ นำทีมโดย รองผู้อำนวยการปลีก1 พร้อมด้วยพนักงานบริษัทฯ ได้เข้ามอบสิ่งของต่างๆพร้อมทั้งอุปกรณ์ทางการศึกษา รวมทั้งสิ้นมูลค่า 150,000 บาท
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2024/04/บร-2-1024x683.jpg)
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2024/04/บร-1-1024x685.jpg)
โดยกิจกรรมโกลบอลเฮ้าส์ปันสุขสร้างรอยยิ้มในครั้งนี้ มีวัตถุประสงค์ เพื่อให้เป็นประโยชน์และสามารถเรียนรู้เสริมสร้างทักษะของทางวิทยาลัยการอาชีพบุรีรัมย์