![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2024/02/ชุมพร1-1024x676.jpg)
เมื่อวันศุกร์ ที่ 23 กุมภาพันธ์ 2567 บริษัท สยามโกลบอลเฮ้าส์ จำกัด (มหาชน) สาขาชุมพร นำทีมโดยคุณจิตสุภา วงษ์ตลอด รองผู้อำนวยการสาขา พร้อมด้วยพนักงานบริษัทฯ ร่วมมอบน้ำดื่มลามายอนให้แก่สำนักงานเทศบาลตำบลบางลึก อำเภอเมือง จังหวัดชุมพร เพื่อใช้ในกิจกรรมแข่งขันกีฬา บางลึกคัพ ครั้งที่18 ประจำปี 2567
กิจกรรมโกลบอลเฮ้าส์ปันสุขสร้างรอยยิ้มในครั้งนี้ มีวัตถุประสงค์เพื่ออำนวยความสะดวกผู้เข้าร่วมงาน รวมถึงเพื่อส่งเสริมและสนับสนุนกิจกรรมของชุมชน
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2024/02/ชุมพร-2-1024x681.jpg)