โกลบอลเฮ้าส์ สาขาราชบุรี สนับสนุนวัสดุอุปกรณ์ก่อสร้างให้กับ โรงเรียนบ้านตลาดควาย (ประชานุกูล) ต.จอมบึง อ.จอมบึง จ.ราชบุรี เพื่อนำไปใช้ประโยชน์ในปรับปรุงพัฒนาอาคารสถานที่ของโรงเรียน เพื่อประโยชน์กับการเรียนการสอนของสถานศึกษา
![](http://139.59.233.73/wp-content/uploads/2021/02/152706829_269370077922071_7976755778532191723_o-1024x683.jpg)
เมื่อวันที่ 23 เดือน กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2564 บริษัท สยามโกลบอลเฮ้าส์ จำกัด (มหาชน)สาขา ราชบุรี โดยนายกิตติพันธ์ สุขเมือง ตำแหน่งผู้อำนวยการสาขาราชบุรี และพนักงานบริษัท ได้เข้าร่วมมอบวัสดุอุปกรณ์ก่อสร้างรวมมูลค่า 197,091 บาท ให้กับโรงเรียนบ้านตลาดควาย (ประชานุกูล) โดยมีผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตลาดควาย (ประชานุกูล) เป็นผู้รับมอบ