โกลบอลเฮ้าส์ร้อยเอ็ด ร่วมกิจกรรม ปลูกต้นดาวเรืองเทิดพระเกียรติ และสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณในหลวงรัชกาลที่ 9 ณ มณฑลทหารบกที่ 27 ค่ายประเสริฐสงคราม จังหวัดร้อยเอ็ด Share link Share this content Opens in a new window Twitter Opens in a new window Facebook Opens in a new window Google+ Opens in a new window Pinterest You Might Also Like โกลบอลเฮ้าส์ มหาสารคาม สนับสนุนน้ำดื่มให้แก่มหาวิทยาลัยราชภัฏมหาสารคาม 14 กันยายน 2023 โกลบอลเฮ้าส์ สุราษฎร์ธานี มอบน้ำดื่ม ให้แก่ศาลเจ้าแม่ทับทิม 21 ตุลาคม 2023 โกลบอลเฮ้าส์ สาขาแม่สาย บริจาคน้ำดื่มสนับสนุนกิจกรรมอาสากาชาด จังหวัดเชียงราย 8 กรกฎาคม 2022