โกลบอลเฮ้าส์ สาขาระยอง สนับสนุนวัสดุอุปกรณ์ก่อสร้างให้กับวัดป่าเทพรังสี ต.ชากพง อ.แกลง จ.ระยอง เพื่อนำไปใช้ประโยชน์ในการบูรณะซ่อมแซมวัด
![](http://139.59.233.73/wp-content/uploads/2021/02/153086548_273105840891045_7047810079462893784_o-1-1024x683.jpg)
เมื่อวันที่ 23 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2564 บริษัท สยามโกลบอลเฮ้าส์ จำกัด (มหาชน) สาขา ระยอง โดย นางสาว พิฐชญาณ์ รุ่งเสถียรพงศ์ ตำแหน่งผู้อำนวยการสาขา และพนักงานบริษัท ได้เข้าร่วมมอบวัสดุอุปกรณ์ก่อสร้าง รวมมูลค่า 413,200 บาท ให้กับวัดป่าเทพรังสีโดยมีเจ้าอาวาสวัดป่าเทพรังสี เป็นผู้รับมอบ
![](http://139.59.233.73/wp-content/uploads/2021/02/152780316_273105887557707_8030279121434919404_o-1024x683.jpg)
![](http://139.59.233.73/wp-content/uploads/2021/02/153149507_273105694224393_4016141290201673310_o-1-1024x683.jpg)
![](http://139.59.233.73/wp-content/uploads/2021/02/153398528_273105974224365_7172149499708610612_o-1024x683.jpg)