โกลบอลเฮ้าส์สาขายโสธร ถวายพระพุทธรูปน้ำพุ แก่วัดศรีธงทอง จังหวัดยโสธร เพื่อทำนุบำรุงพุทธศาสนา ส่งเสริมพุทธศาสนาในพื้นที่
![](http://139.59.233.73/wp-content/uploads/2021/02/150283016_278517253690126_5472450673677385185_n.jpg)
มื่อวันที่ 17 กุมภาพันธ์ 2564 บริษัทสยามโกลบอลเฮ้าส์ จำกัด (มหาชน) สาขายโสธร โดยนายสมชาติ สิงห์แก้ว ตำแหน่ง รองผู้อำนวยการสาขา ฝ่ายขายปลีก 1 และพนักงานบริษัทได้ร่วมถวายพระพุทธรูปน้ำพุ แก่วัดศรีธงทอง จังหวัดยโสธร เพื่อทำนุบำรุงศาสนา และส่งเสริมพระพุทธศาสนาในพื้นที่
![](http://139.59.233.73/wp-content/uploads/2021/02/150930660_278517223690129_8165956789513627574_n.jpg)