![](http://139.59.233.73/wp-content/uploads/2021/03/news060920171143050-1024x621.jpg)
โกลบอลเฮ้าส์พังโคนปันน้ำใจ มอบเงินสมทบทุนเพื่อสนับสนุนอุปกรณ์ทางการแพทย์ จำนวน 100,000 บาท แก่ โรงพยาบาลพังโคน จังหวัดสกลนคร
เมื่อวันที่ 2 กันยายน 2560 คุณอภิสิทธิ์ รุจิเกียรติกำจร ประธานกรรมการ บริษัท สยามโกลบอลเฮ้าส์ จำกัด (มหาชน) ได้ทำพิธีมอบเงินสมทบทุนเพื่อสนับสนุนอุปกรณ์ทางการแพทย์ จำนวน 100,000 บาท แก่โรงพยาบาลพังโคน จังหวัดสกลนคร โดยมี นายแพทย์วรรณกร เล่าสุอังกูร ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพังโคน จังหวัดสกลนคร เป็นตัวแทนรับมอบ
![](https://globalhouse.co.th/assets/img/imgNews/news060920171143051.jpg)