![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/05/345888209_1282262529164525_5702097626064383717_n-1.jpg)
ในวันพฤหัสบดี ที่ 18 พฤษภาคม พ.ศ. 2566 โครงการโกลบอลเฮ้าส์ปันสุขสร้างรอยยิ้ม บริษัทสยามโกลบอลเฮ้าส์ จำกัด (มหาชน) สาขากุฉินารายณ์ นำโดยมีนสนจินดา ภูพาดหิน รองผู้อำนวยการสาขากุฉินารายณ์ เป็นตัวแทนสนับสนุน มอบน้ำดื่มลามายอน ขนาด 350 ml. จำนวน 50 แพ็คให้กับ สำนักงานเทศบาลอำเภอเมืองกุฉินารายณ์ เพื่อร่วมสิบสายวัฒนธรรมประเพณีบุญบั้งไฟ โดยมี ตัวแทนจากทางเทศบาลอำเภอเมืองกุฉินารายณ์เป็นผู้รับมอบ