![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/05/347120686_1592610721222564_8838003378030088222_n-1024x683.jpg)
เมื่อวันอังคารที่ 16 พฤษภาคม 2566 โครงการโกลบอลเฮ้าส์ปันสุขสร้างรอยยิ้ม โกลบอลเฮ้าส์ สาขาชัยนาท ร่วมบริจาคสินค้ากลุ่มวัสดุงานโครงสร้างให้กับโรงเรียนรัฐเขื่อนพลเทพ ตำบลหาดท่าเสา อำเภอเมือง จังหวัดชัยนาท เพื่อปรับปรุง ซ่อมแซม ต่อเติมอาคารของโรงเรียน
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/05/347275638_676742594364043_2581743380584721732_n-1024x683.jpg)
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/05/347130878_3345504322333324_5738724900802558227_n-1024x683.jpg)
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/05/347234114_579996540780796_4131375352973016988_n-1024x683.jpg)
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/05/347258675_221443987305432_5564359386123876630_n-1-1024x683.jpg)
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/05/347595566_264436069368699_8932222636219032438_n-1024x683.jpg)
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/05/348221676_1619893638476554_8536648122648797772_n-1.jpg)
เมื่อวันอังคารที่ 16 พฤษภาคม 2566 โครงการโกลบอลเฮ้าส์ปันสุขสร้างรอยยิ้ม โกลบอลเฮ้าส์ สาขาชัยนาท ร่วมบริจาคสินค้ากลุ่มวัสดุงานโครงสร้างให้กับโรงเรียนรัฐเขื่อนพลเทพ ตำบลหาดท่าเสา อำเภอเมือง จังหวัดชัยนาท เพื่อปรับปรุง ซ่อมแซม ต่อเติมอาคารของโรงเรียน