![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/05/348221676_1619893638476554_8536648122648797772_n-1024x683.jpg)
เมื่อวันศุกร์ที่ 19 พฤษภาคม 2566 โครงการโกลบอลเฮ้าส์ปันสุขสร้างรอยยิ้ม บริษัท สยามโกลบอลเฮ้าส์ จำกัด (มหาชน) สาขาอุดรธานี โดย นายแสงสุรีย์ มาตย์สุริย์ รองผู้อำนวยการสาขาและพนักงาน นำมอบเตียงเสริมพับเก็บได้ ยี่ห้อ Truffle จำนวน 5 หลัง และ ถังน้ำดื่มพร้อมก๊อก 15 ลิตร จำนวน 3 ใบ รวมมูลค่า 6,300 บาท ให้กับโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบล บ้านสงเปลือย ตำบลเสอเพลอ อำเภอกุมภวาปี จังหวัดอุดรธานี โดยมีนางสุตาภัทร จันทิมี ผู้อำนวยการโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลพร้อมคณะ เป็นผู้รับมอบในครั้งนี้ เพื่อใช้ในการรับรองประชาชนที่มาใช้บริการ
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/05/348279111_255304853743604_6019120577987528623_n-1024x683.jpg)
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/05/348422517_722844432865179_2711727874768703121_n-1024x683.jpg)