![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/05/345431830_761055548980917_4394131085849205549_n-1024x683.jpg)
เมื่อวันอาทิตย์ที่ 7 พฤษภาคม 2566 โครงการโกลบอลเฮ้าส์ปันสุขสร้างรอยยิ้ม นำโดยคุณมานิตย์ จันทร์สว่าง ผู้อำนวยการสาขา พร้อมด้วยพนักงาน บริษัท สยามโกลบอลเฮ้าส์ จำกัด (มหาชน) สาขาสมุทรสงคราม ได้นำ สินค้ากลุ่ม บอร์ด เครื่องใช้ไฟฟ้า เครื่องตัดหญ้า และกลุ่มสินค้าเฟอร์นิเจอร์ มอบให้แก่วัดแว่นจันทร์ เพื่อพัฒนาและปรับปรุงวัด โดยมี ท่านเจ้าอาวาสวัดแว่นจันทร์ เป็นผู้รับมอบ
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/05/345449336_1672088079895665_2803897404360377516_n-1024x683.jpg)
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/05/345283399_758042659300578_4777462075855695582_n-1024x683.jpg)
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/05/345553879_966473834537956_5243965187724828251_n-1024x683.jpg)
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/05/345563333_203997872488970_2895093832941372393_n-1024x683.jpg)
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/05/345563346_916362012991487_915910329680570054_n-1024x683.jpg)
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/05/345576221_158433737177840_2087705827952190131_n-1024x683.jpg)
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/05/345577543_257756050037677_602905841188950284_n-1024x683.jpg)
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/05/346065558_3540577982897055_2434530663904911884_n-1024x683.jpg)