![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/05/01-01-3-1024x683.jpg)
เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 18 พฤษภาคม 2566 โครงการโกลบอลเฮ้าส์ปันสุขสร้างรอยยิ้ม ได้มอบประตูหน้าต่าง อุปกรร์ซ่อมแซม ต่อเติม ให้กับโรงเรียนบ้านห้วยละเบ้ายา จังหวัดน่าน เพื่อนำไปปรับปรุง ซ่อมแซม ต่อเติมอาคารโรงเรียนต่อไป
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/05/02-01-2-1024x683.jpg)
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/05/032-01-1024x683.jpg)
เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 18 พฤษภาคม 2566 โครงการโกลบอลเฮ้าส์ปันสุขสร้างรอยยิ้ม ได้มอบประตูหน้าต่าง อุปกรร์ซ่อมแซม ต่อเติม ให้กับโรงเรียนบ้านห้วยละเบ้ายา จังหวัดน่าน เพื่อนำไปปรับปรุง ซ่อมแซม ต่อเติมอาคารโรงเรียนต่อไป