![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/05/01-01-1-1024x683.jpg)
เมื่อวันเสาร์ที่ 28 พฤษภาคม 2566 โครงการโกลบอลเฮ้าส์ปันสุขสร้างรอยยิ้ม โดยบริษัท สยามโกลบอลเฮ้าส์ สาขากำแพงเพชร ได้มอบอุปกรณ์ซ่อมแซม อุปกรณ์ก่อสร้าง อุปกรณ์ไฟฟ้า ประตู สุขภัณฑ์ ให้กับวัดบึงช้าง จังหวัดกำแพงเพชร เพื่อนำไปปรับปรุงซ่อมแซมอาคารของวัด โดยมีคุณโยมสลิลทิพย์ แผ่ทอง ผู้อำนวยการสาขากำแพงเพชร เป็นผู้มอบ และมีพระธนวัฒน์ อายุวัฑฒโก เป็นผู้รับมอบ
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/05/06-01-1024x683.jpg)
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/05/02-01-1024x683.jpg)
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/05/03-01-1024x683.jpg)
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/05/04-01-1024x683.jpg)
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/05/05-01-1024x683.jpg)