![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/05/343171526_941693920515467_6155085234926882700_n-1024x683.jpg)
#โกลบอลเฮ้าส์สาขาร้อยเอ็ด ร่วมบริจาคสินค้าให้กับวิทยาลัยเทคนิควาปี อำเภอวาปี จังหวัดมหาสารคาม
กิจกรรมโกลบอลเฮ้าส์ปันสุขสร้างรอยยิ้ม เมื่อวันที่ 17 เมษายน พ.ศ. 2566 บริษัท สยามโกลบอลเฮ้าส์จำกัด (มหาชน) สำนักงานใหญ่ โดย นายเกษฏาพัฒน์ จอมคำสิงห์ รองผู้อำนวยการบริษัทสยามโกลบอลเฮ้าส์ จำกัด (มหาชน) สำนักงานใหญ่ และพนักงาน ได้เป็นตัวแทนบริษัท ร่วมบริจาคสินค้าให้กับวิทยาลัยเทคนิควาปี อำเภอวาปี จังหวัดมหาสารคาม ซึ่งมีเจ้าหน้าที่ บุคลากรของวิทยาลัย เป็นผู้รับมอบสินค้าที่ทางบริษัทฯ บริจาคในครั้งนี้
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/05/342623042_1212367462807758_5194723694658785134_n-1024x683.jpg)
ซึ่งมีวัตถุประสงค์เพื่อ
1.นำไปเป็นสื่อการเรียน การสอนให้กับนักเรียน นักศึกษา ภายในวิทยาลัย
2.ตอบแทนและสร้างสรรค์กิจกรรมดีๆสู่สังคม
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/05/342551876_610408954059724_6156157877482447796_n-1024x683.jpg)