กิจกรรมโกลบอลเฮ้าส์ปันสุขสร้างรอยยิ้ม กับโกลบอลเฮ้าส์ สาขาสุรินทร์ ได้มีโครงการคืนกำไรสู่สังคมโดยการบริจาคสินค้าวัสดุก่อสร้างให้กับโรงเรียนบ้านช่างปี่ อ.ศีขรภูมิ จ.สุรินทร์ Tags: ปันสุขสร้างรอยยิ้ม, โกลบอลเฮ้าส์ Share link Share this content Opens in a new window Twitter Opens in a new window Facebook Opens in a new window Google+ Opens in a new window Pinterest Read more articles Previous Postโกลบอลเฮ้าส์ สาขานครพนม บริจาคอุปกรณ์การเรียน ให้กับโรงเรียนบ้านเสียวสงคราม Next Postโกลบอลเฮ้าส์ สาขาร้อยเอ็ด ร่วมบริจาคสินค้าและจัดทำโรงทาน ให้กับวัดโกศลรังสฤษฏิ์ You Might Also Like โกลบอลเฮ้าส์ สาขาด่านขุนทด ร่วมการบริจาคเลือดให้กับทางสภากาชาดไทย 28 ธันวาคม 2022 โกลบอลเฮ้าส์ สาขาร้อยเอ็ด มอบน้ำดื่มสนับสนุนการจัดงาน “มหาทานบารมี ประเพณีบุญผะเหวดร้อยเอ็ด” 6 มีนาคม 2021 โกลบอลเฮ้าส์ กุฉินารายณ์ สนับสนุน น้ำดื่มลามายอนให้กับคณะ กพส.อ. 6 กรกฎาคม 2024
โกลบอลเฮ้าส์ สาขาร้อยเอ็ด มอบน้ำดื่มสนับสนุนการจัดงาน “มหาทานบารมี ประเพณีบุญผะเหวดร้อยเอ็ด” 6 มีนาคม 2021