กิจกรรมโกลบอลเฮ้าส์ปันสุขสร้างรอยยิ้ม เนื่องในเทศกาลสงกรานต์สาดสุข โกลบอลเฮ้าส์สาขาบึงกาฬ บริจาคน้ำดื่ม หน่วยงานราชการ เทศบาลเมืองบึงกาฬ กิจกรมวันสงกรานต์ 2566 Tags: ปันสุขสร้างรอยยิ้ม, โกลบอลเฮ้าส์ Share link Share this content Opens in a new window Twitter Opens in a new window Facebook Opens in a new window Google+ Opens in a new window Pinterest Read more articles Previous Postโกลบอลเฮ้าส์ สาขาหนองหาน ร่วมบริจาคน้ำดื่มลามายอน ให้กับสำนักงานเทศบาลตำบลหนองหาน Next Postโกลบอลเฮ้าส์ สาขาพาน ร่วมบริจาคน้ำดื่มลามายอน ให้กับจุดบริการนักท่องเที่ยวช่วงเทศกาลสงกรานต์ You Might Also Like โกลบอลเฮ้าส์ สาขาศาลายา สนับสนุนอุปกรณ์ ให้แก่โรงเรียนฟ้าใสวิทยา 3 สิงหาคม 2023 โกลบอลเฮ้าส์ สาขากำแพงเพชร มอบอุปกรณ์ในการซ่อมแซมให้กับโรงเรียนบ้านหนองทอง 26 พฤษภาคม 2023 โกลบอลเฮ้าส์ พยัคฆภูมิพิสัย มอบน้ำดื่มให้แก่ที่ว่าการอำเภอพยัคฆภูมิพิสัย 20 กันยายน 2023