![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/01/323583676_1576377456138458_2953026471917488830_n-1024x683.jpg)
บริษัท สยามโกลบอลเฮ้าส์ จำกัด (มหาชน) สาขาด่านขุนทด วันอังคารที่ 27 ธันวาคม 2565 ได้ดำเนินการทำกิจกรรมปันยิ้มปันสุข ด้วยการบริจาคน้ำให้กับทางที่ว่าการอำเภอด่านขุนทด และองค์การบริหารส่วนตำบลด่านขุนทด อำเภอด่านขุนทด จังหวัดนครราชสีมา
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/01/323900357_545351127303721_9181392556931739258_n-1024x683.jpg)
โดยกิจกรรม โกลบอลเฮ้าส์ปันสุขสร้างรอยยิ้ม ในครั้งนี้ มีวัตถุประสงค์
1.เพื่อให้หน่วยงานที่ว่าการอำเภอด่านขุนทด และองค์การบริหารส่วนตำบลด่านขุนทด นำไปใช้ในงานสาธารณะประโยชน์
2.เพื่อมอบน้ำดื่มให้กับประชาชน และชุมชนต่อไป
3.เพื่อนำน้ำดื่มไปใช้ประโยชน์ ช่วยเหลือผู้ประสบภัย ผู้ยากไร้ และขาดแคลน