![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/01/321803171_903919610967828_3749445243788105991_n-1024x686.jpg)
ในวันศุกร์ที่ 30 ธันวาคม 2565 บริษัทสยามโกลบอลเฮ้าส์จำกัด (มหาชน) สาขากุฉินารายณ์ นำโดยนายจินดา ภูพาดหิน รองผู้อำนวยการสาขา พร้อมด้วยทีมบริหารและพนักงานสาขา เป็นตัวแทนในการมอบน้ำดื่มลามายอน จำนวน 50 แพ็ค ให้กับ สำนักงานเทศบาลอำเภอกุฉินารายณ์
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/01/321728971_1185415582093921_6568428144764665463_n-1024x664.jpg)
โครงการ โกลบอลเฮ้าส์ปันสุขสร้างรอยยิ้ม ในครั้งนี้มีวัตถุประสงค์ เพื่อนำไปไว้บริการประชาชนช่วงเทศกาลปีใหม่ประจำปี 2566 บริเวณจุดบริการประชาชน ข้างที่ทำการไปรษณีย์กุฉินารายณ์ ช่วงระหว่างวันที่ 30 ธันวาคม 2565 ถึงวันที่ 4 มกราคม 2566 โดยมีนายบุญจันทร์ ไชยทองศรี รองนายกเทศมนตรี เมืองกุฉินารายณ์ เป็นตัวแทนผู้รับมอบน้ำดื่ม