![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2021/05/7-1024x683.png)
เมื่อวันที่ 25 เดือน พฤษภาคม พ.ศ. 2564 บริษัท สยามโกลบอลเฮ้าส์ จำกัด (มหาชน) สาขาราชบุรี ได้มีการมอบวัสดุเพื่อนำไปใช้ประโยชน์ในปรับปรุงพัฒนาอาคารสถานที่ภายในโรงเรียน และอุปกรณ์ประกอบการเรียนการสอน ให้แก่ โรงเรียนวัดใหญ่อ่างทอง (เทียนประชาสรรค์) ต.อ่างทอง อ.เมืองราชบุรี จ.ราชบุรี
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2021/05/192512981_326259895566422_3107708779520053786_n.jpg)
นำโดยนายกิตติพันธ์ สุขเมือง ผู้อำนวยการโกลบอลเฮ้าส์ สาขาราชบุรี พร้อมคณะ ได้เข้าร่วมมอบวัสดุอุปกรณ์ก่อสร้างรวมมูลค่ากว่า 200,000 บาท โดยมีผู้อำนวยการโรงเรียนเป็นผู้รับมอบ
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2021/05/3-1-1024x683.png)
โกลบอลเฮ้าส์ ขอเป็นส่วนหนึ่งในการปันสุขสร้างรอยยิ้มให้แก่เยาวชน และสถานศึกษาในประเทศไทย