![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2022/02/271649026_458948945634421_8396534639695924624_n-1024x683.jpg)
เมื่อวันที่ 11 มกราคม พ.ศ. 2565 บริษัท สยามโกลบอลเฮ้าส์ จำกัด (มหาชน) สาขาอุดรธานี โดยนางสาวมาลีรัตน์ บุญเลิศ ผู้อำนวยการสาขา พนักงาน พีซี ร่วมมอบน้ำดื่มจำนวน 200 แพ็ค และข้าวสารจำนวน 3 กระสอบ รวมมูลค่า 9,800 บาท ให้กับสถานสงเคราะห์เด็กหญิงภาคตะวันออกเฉียงเหนือ “บ้านอุดรธานี” อำเภอเมือง จังหวัดอุดรธานี โดยมีนางสาวจริญญา จันทาวงศ์ ผู้ปกครองสถานสงเคราะห์เด็กหญิงบ้านอุดรธานี เป็นผู้รับมอบ เนื่องในโอกาส วันเด็กแห่งชาติ ปี 2565