![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/06/347246516_155358660859246_6025921318295046330_n-1024x683.jpg)
เมื่อวันที่ 6 เดือน มิถุนายน พ.ศ. 2566 บริษัท สยามโกลบอลเฮ้าส์ จำกัด (มหาชน) สาขาศาลายา นำโดยคุณ อภิชาติ รัตนการุณกิจ ตำแหน่งรองผู้อำนวยการสาขา และผู้จัดการพนักงานบริษัท ได้เข้าร่วมบริจาคสินค้า ให้กับโรงเรียนวัดหอมเกร็ด โดยมี ผอ.คุณ สันติ เฉลิมพันธ์ เป็นผู้รับมอบ
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/06/347242000_185750101122519_1209616726665873207_n-1024x683.jpg)
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/06/347250714_961969978447699_5531595208177064400_n-1024x683.jpg)
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/06/347260802_3384831078432067_1460567160265157143_n-1024x683.jpg)
กิจกรรมโกลบอลเฮ้าส์ปันสุขสร้างรอยยิ้มในครังนี้ โกลบอลเฮ้าส์สาขาศาลายา ได้ร่วมบริจาคสินค้า ให้กับ โรงเรียนวัดหอมเกร็ด จังหวัดนครปฐม โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อนำไปใช้ ในงานกิจกรรมต่างๆเพื่อเป็นประโยชน์ในการเรียนการสอน
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/06/347389480_652588082896498_7515495164868962093_n-1024x683.jpg)
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/06/347408054_777404800634052_7741673622717495967_n-1024x683.jpg)
![](https://globalhousenews.com/wp-content/uploads/2023/06/347411244_721522569743728_2750750427312717064_n-1024x683.jpg)